Tin đăng đã hết hạn.

Cát Tường J - Home nhà phố bàn giao full nội thất, tt 990tr tương ứng 30% nhận nhà kinh doanh ngay

Ngày đăng: 28/12/2024

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Cát Tường J - Home nhà phố bàn giao full nội thất, TT 990tr tương ứng 30% nhận nhà kinh doanh ngay.
Nhà phố chỉ với 3,2 tỷ bàn giao full nội thất.
Booking ngay để nhận nhiều chính sách ưu đãi.
Số tiền giữ chỗ: 50 triệu (có hoàn lại).
Lh: 0918423089 để được hỗ trợ chọn căn.

Nhà phố compound Cát Tường Land J Home - mặt tiền 743 - Bình Chuẩn - Bình Dương!
Giá chỉ 3,2 tỷ / căn (full VAT).
Đặc biệt cam kết cho thuê 6 tháng từ 10 - 12 triệu/căn!

Thanh toán 30% đến khi nhận nhà.
Tặng full bếp tủ dưới.
Ngân hàng hỗ trợ vay lãi suất 5,7%.
Ân hạn nợ gốc 1 năm!
Chiết khấu từ 0,9-3% theo PTTT.
Và nhiều chính sách ữu đãi khác.

Gồm 2 loại sản phẩm: Căn 1 trệt 1 lầu và 1 trệt 2 lầu. Diện tích 92 - 216m2.
Vị trí: Mặt tiền đường ĐT 743, phường Bình Chuẩn, TP. Thuận An, Bình Dương.
Ra mắt 155 sản phẩm nhà phố phong cách Nhật tại trung tâm Bình Dương - quy mô hơn 2,3ha!

Hotline nhận thông tin chi tiết: 0918423089 TPKD: Dương Tiến Quý phụ trách quản lý trực tiếp tại dự án.

Xem thêm

Liên hệ:

091 842 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

3,2 tỷ

2 PN, 2 WC
92 m²
34,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
2
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu dân cư Thiên Phúc, Tx. Thuận An, T. Bình Dương
DQ

Dương Tiến Quý

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cát Tường J - Home nhà phố bàn giao full nội thất, tt 990tr tương ứng 30% nhận nhà kinh doanh ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.