Bán biệt thự tại The Global City, Đỗ Xuân Hợp, An Phú, Q2, 36 tỷ, 346 m2, giá siêu hời

Ngày đăng: 22/05/2026

6.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu biệt thự tuyệt đẹp tại The Global City, Đỗ Xuân Hợp, An Phú, Quận 2. Biệt thự rộng 346 m2 với 5 phòng ngủ và 5 toilet, hướng Đông Nam. - Diện tích: 346 m2. - Giá: 36 tỷ VND. - Số phòng ngủ: 5 PN, số toilet: 5 WC. - Hướng cửa chính: Đông Nam, hướng ban công: Đông Nam. Điểm đặc sắc: - Phong thủy tốt với hướng Đông Nam, mang lại tài lộc và may mắn. - Mặt tiền rộng rãi, phù hợp cho việc kinh doanh hoặc cho gia đình sinh sống. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Liền kề trung tâm thương mại rộng 123.000m2. - Công viên kênh Đào nhạt nước 2km lớn nhất Đông Nam Á. - Hệ thống trường học Quốc Tế từ Mầm non đến Đại học bán kính 2km. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí! 0901558668 Công Thạnh. Xem nhà thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

090 155 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

36 tỷ

5 PN, 5 WC
346 m²
104,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Global City, Đ. Đỗ Xuân Hợp, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
ĐT

Đoàn Công Thạnh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự tại The Global City, Đỗ Xuân Hợp, An Phú, Q2, 36 tỷ, 346 m2, giá siêu hời - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.