Bán biệt thự hẻm Nguyễn Ư Dĩ, Thảo Điền, 340m2, ngang 19m, 2 tầng, 4PN, giá 80 tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán biệt thự hẻm Nguyễn Ư Dĩ, Phường Thảo Điền, TP. Thủ Đức (bây giờ phường An Khánh mới) - Diện tích đất: 340m² (ngang 19m x sâu 18m) đất vuông vức cực đẹp - Diện tích sàn: ~410m² - Kết cấu: Trệt + 1 lầu gồm: 4 phòng ngủ rộng thoáng, 4 WC, Phòng khách lớn và bếp riêng biệt - Hẻm trước nhà: Hẻm xe hơi tránh nhau thoải mái khu dân cư biệt lập, yên tĩnh - Hướng nhà: Đông - Pháp lý: Sổ hồng riêng công chứng nhanh Vị trí siêu đắc địa: sau lưng trường quốc tế và khu tổ hợp nhà hàng The Madhouse trung tâm lifestyle của Thảo Điền Giá bán: 80 tỷ ~ 235 triệu/m² đất ( Xin lưu tâm giá bán có thể tăng hoặc giảm, hoặc ngừng bán, Tùy theo nhu cầu thị trường và chủ nhà) Xem thêm: https://proviewland.vn/biet-thu-ban/biet-thu-quan-2-ban/biet-thu-thao-dien-quan-2-ban/ Liên Hệ: 0919942121 0919942121 Mr Hiền (Viber/Zalo/whatsapp)

Xem thêm

Liên hệ:

091 994 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 19m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự hẻm Nguyễn Ư Dĩ, Thảo Điền, 340m2, ngang 19m, 2 tầng, 4PN, giá 80 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.