Dinh thự The Rivus view sông 1 căn duy nhất !

Ngày đăng: 22/05/2026

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán 1 căn The Rivus độc bản view sông Diện tích 688,8 m2 Diện tích xây dựng 1.025 m2 View sông ngay cổng vào dự án ( theo đường Thuỷ ) Nhà hiện trạng như CĐT Masterise Homes bàn giao Bán 180 tỷ

Xem thêm

Liên hệ:

098 849 ****

Vị trí bản đồ

180 tỷ

688.8 m²
261,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
MD

Mr Diep

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Dinh thự The Rivus view sông 1 căn duy nhất ! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.