Suất ưu đãi: Biệt thự sông Mansion khu đô thị xanh Vạn Phúc City Thủ Đức, Quốc Lộ 13 giá rẻ HOT!

Ngày đăng: 22/05/2026

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Suất ưu đãi - Cần bán gấp Biệt thự sông KĐT Vạn Phúc City, 3 mặt giáp sông Sài Gòn. Quận 1 - Sân bay: Chỉ 10 phút. * LH: Mỹ Nga ( 138): 0903159*** để tư vấn chi tiết và mời đi xem. * Thông tin chi tiết: - Biệt thự Mansion, Jardin, Sunlake cần bán gấp. - Diện tích: 10 * 23; * 5 Tầng. - Kết cấu: 5 Tầng, hầm + 4 Tầng, có hồ bơi. - Hoàn thiện ngoài, thoải mái decor theo ý thích. + Giá bán: chỉ 74 tỷ, cho căn biệt thự khu mặt tiền sông ngang 10 m. * Liên hệ: Mỹ Nga (138): 0903159*** để tư vấn chi tiết và mời đi xem. Xem thêm tại: KDTvanphuccity.vn * Vị trí đắc địa: Khu đô thị xanh Vạn Phúc City - Quốc Lộ 13, P. Hiệp Bình (Hiệp Bình Phước - Hiệp Bình Chánh ), Thủ Đức, TP. HCM. - Quy mô: 198 ha, MĐXD: 40%. - Thông Phạm Văn Đồng: Dễ dàng di chuyển khắp mọi nơi! - Quận 1, sân bay Tân Sơn Nhất: chỉ 10 phút. - Kết nối Bình Thạnh - Gò Vấp - Phú Nhuận - Quận 2. + Dễ dàng di chuyển khắp mọi nơi! - Tiện Ích: TTTM Giga Mall, trường quốc tế Emasi, bến du thuyền Dragon bay, kênh Sông Trăng, hồ Đại Nhật, sân bóng, tennis, pickal ball... coffee shop... ( Có căn góc 2 MT, MTKD đường lớn). * Liên hệ: Mỹ Nga (138): 0903159*** để tư vấn chi tiết và mời đi xem. ( Chuyên: sản phẩm CĐT - chuyển nhượng - cho thuê nhà KĐTvanphuccity.vn). + Biệt thự, Nhà phố, Shophouse, Dinh thự, Căn hộ cao cấp... + Giải pháp tài chính an toàn, hiệu quả.

Xem thêm

Liên hệ:

090 315 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 25m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

74 tỷ

230 m²
321,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Vạn Phúc (Vạn Phúc City), Đ. Quốc Lộ 13, P. Hiệp Bình Phước, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
VN

Võ Thị Mỹ Nga

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Suất ưu đãi: Biệt thự sông Mansion khu đô thị xanh Vạn Phúc City Thủ Đức, Quốc Lộ 13 giá rẻ HOT! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.