Ngộp! Phố đông Village 6x20m, đường 20m, 3 lầu, SHR. Giá ngộp 12,9 tỷ.

Ngày đăng: 22/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán biệt thự vườn liền kề Phố Đông Village, mặt tiền trục chính đường lớn 20m. + Chủ nhà cần bán gấp thời điểm này, giá 12,9 tỷ. + Vị trí đẹp, đường 20m, thích hợp kinh doanh mua bán, cho thuê, Vp, Cty... + DTKV 6m x 20m, 120m2. gồm 1 trệt 2 lầu, Gara ô tô và sân vườn rộng thoáng. + Pháp lý sổ hồng chính chủ. Vui lòng liên hệ: 0902802803 _ Trần Tuấn. = = = = = = = = = = = = = = = = = = = = = = * Phố Đông Village compound, bảo vệ 24/7, hệ thống camera, hồ bơi, gym, sauna, siêu thị, cafe, công vên, sân tennis khu phức hợp căn hộ, TTTM.

Xem thêm

Liên hệ:

090 280 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

12,8 tỷ

4 PN, 5 WC
120 m²
106,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Phố Đông Village, P. Cát Lái, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0902802803

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Ngộp! Phố đông Village 6x20m, đường 20m, 3 lầu, SHR. Giá ngộp 12,9 tỷ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.