Bán nhà phố liền kề khu Compoud đẹp ở Rio Vista, 12,5 tỷ, 75m2, sàn 160m2, 4PN, 4WC

Ngày đăng: 22/05/2026

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Nhà biệt thự ở Rio Vista, Đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 9, Hồ Chí Minh) với thiết kế hiện đại, 3 tầng, 4PN và 4WC. Nội thất full với đồ dùng hiện đại, sẵn sàng cho cuộc sống tiện nghi. Giá chỉ 12,5 tỷ, diện tích 75m2, rất phù hợp cho gia đình hoặc cho thuê. Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ. Không gian sống thoáng đãng, gần gũi với thiên nhiên, tạo cảm giác thư giãn. + Thiết kế đẹp, hiện đại + Nội thất đầy đủ, sẵn sàng vào ở ngay + Phong thủy tốt, hợp với nhiều tuổi --- Địa điểm xung quanh + Gần công viên Phước Bình, tạo không gian vui chơi, thể thao + Trường học Montésteam, mầm non Hoa Hồng Đỏ, thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ --- Chi tiết dự án Dự án Rio Vista do MIK Group đầu tư, nằm trên Đường Dương Đình Hội, p Phước Long B, Q9, TP.HCM. Thiết kế nhà phố, biệt thự cao cấp, đáp ứng nhu cầu ở và cho thuê. + Tiện ích nội khu: Bảo vệ 24/7, trường học, bãi đậu xe, siêu thị mini, trung tâm thương mại, công viên, gym, spa, sân chơi trẻ em, hồ bơi quốc tế + Tiện ích ngoại khu: gần siêu thị Co.op Mart, Vincom Lê Văn Việt, chợ Phước Bình Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Minh Minh Land 0708386574

Xem thêm

Liên hệ:

070 838 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân chơi
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

12,5 tỷ

4 PN, 4 WC
75 m²
166,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Địa chỉ
Rio Vista, Đ. Dương Đình Hội, P. Phước Long B, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
ML

Minh Land

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán nhà phố liền kề khu Compoud đẹp ở Rio Vista, 12,5 tỷ, 75m2, sàn 160m2, 4PN, 4WC - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.