Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm phức hợp 6 căn biệt thự An Phú, Thủ Đức có hồ bơi riêng, giá 580 tỷ. LH 0365904086

Ngày đăng: 05/10/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Vị trí: Khu An Phú, TP. Thủ Đức, TP. Hồ Chí Minh Loại hình: Biệt thự cao cấp, khu vực VIP, dân trí cao, hạ tầng hoàn thiện Quy mô: 6 căn biệt thự liền kề + khu bể bơi riêng biệt DT sàn tổng 1.753m2 Đường nội khu rộng, xe ô tô ra vào thoải mái Phù hợp để an cư nghỉ dưỡng cho thuê đầu tư sinh lời Thông tin chi tiết từng căn: Biệt thự số 1 (NV7) Diện tích đất: 431m² Sàn xây: 296,8m² Đơn giá: 210 triệu/m² Giá bán: 90,51 tỷ Biệt thự số 2 (NV6) Diện tích đất: 477m² Sàn xây: 297,6m² Đơn giá: 195 triệu/m² Giá bán: 93,015 tỷ Biệt thự số 3 (NV5) Diện tích đất: 460m² Sàn xây: 311,7m² Đơn giá: 195 triệu/m² Giá bán: 89,7 tỷ Biệt thự số 4 (NV4) Diện tích đất: 474m² Sàn xây: 231,9m² Đơn giá: 195 triệu/m² Giá bán: 92,43 tỷ Biệt thự số 5 (NV3) Diện tích đất: 611m² Sàn xây: 303m² Đơn giá: 185 triệu/m² Giá bán: 113,035 tỷ Biệt thự số 6 (NV2) Diện tích đất: 473m² Sàn xây: 311,7m² Đơn giá: 210 triệu/m² Giá bán: 99,33 tỷ Tổng cộng 6 biệt thự + khu bể bơi 369m² (sở hữu lâu dài) Giá bán trọn gói: 580 Tỷ Liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết & xem biệt thự thực tế!

Xem thêm

Liên hệ:

036 590 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Bể bơi
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

580 tỷ

1.753 m²
330,86 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm phức hợp 6 căn biệt thự An Phú, Thủ Đức có hồ bơi riêng, giá 580 tỷ. LH 0365904086 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.