Tin đăng đã hết hạn.

CHÍNH THỨC MỞ BÁN DỰ ÁN GLADIA BY THE WATERS - Bộ sưu tập giới hạn Biệt thự Song Lập

Ngày đăng: 28/09/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

BIỆT THỰ SONG LẬP MẶT TIỀN ĐƯỜNG 25M Diện tích đất linh hoạt: từ 153 m² đến 171 m² Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu, 1 tum Tọa lạc trên trục đường chính 25m, thuận tiện giao thông thích hợp vừa ở vừa kinh doanh hoặc đầu tư cho thuê Thiết kế hiện đại, tối ưu không gian sống đón gió & ánh sáng tự nhiên Giá bán từ: 45 TỶ CHÍNH SÁCH ƯU ĐÃI DÀNH RIÊNG CHO KHÁCH HÀNG SỞ HỮU SỚM: Cashback tiền mặt 8% khi thanh toán theo tiến độ nhanh Tặng chuyến du lịch Châu Âu trị giá 80 triệu đồng Hoàn tiền 100 triệu khi thanh toán 20% & ký HĐMB Miễn phí quản lý trong 24 tháng Ưu đãi mua sỉ hấp dẫn: Từ 2 căn: chiết khấu 0.5% Từ 3 căn trở lên: chiết khấu 1% Hỗ trợ lãi suất 0%: 18 tháng cho 75% GTCH Hoặc 30 tháng cho 45% GTCH

Xem thêm

Liên hệ:

091 679 ****

Vị trí bản đồ

45 tỷ

4 PN, 5 WC
153 m²
294,12 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Jamila Khang Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
AN

Anh Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết CHÍNH THỨC MỞ BÁN DỰ ÁN GLADIA BY THE WATERS - Bộ sưu tập giới hạn Biệt thự Song Lập - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.