Tin đăng đã hết hạn.

Nhà phố kdc nam long- phước long b - đối diện the global city- chỉ 14,9 tỷ, dt: 7x16m

Ngày đăng: 24/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

- NHÀ PHỐ KDC NAM LONG- PHƯỚC LONG B - ĐỐI DIỆN THE GLOBAL CITY CHỈ 14,9 TỶ -Diện tích: 7m x 16m - DTSD: 276 m2 -Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, 5 PN, vĩa hè 3m. -Vị trí: Mặt tiền đường chính dự án, Cổng vào đối diện Khu phức hợp Global City. -Nhà mới xây, sổ mới 08/2025 pháp lý rõ ràng, hoàn công chuẩn. -Phù hợp để ở, làm văn phòng công ty -Tiện ích xung quanh đầy đủ, khu VIP an ninh, dân trí cao. LH: 0989080023 Vinh Bđs Thủ Đức - hỗ trợ xem nhà, hỗ trợ ngân hàng, LVCC.

Xem thêm

Liên hệ:

098 908 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Xây mới

Vị trí bản đồ

14,9 tỷ

5 PN, 4 WC
112 m²
133,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu dân cư Long Thuận, P. Long Phước, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
n

nguyenvinh82

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà phố kdc nam long- phước long b - đối diện the global city- chỉ 14,9 tỷ, dt: 7x16m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.