Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn villa vị trí 1/ Đỗ Xuân Hợp - Global City giá chỉ 20,8 tỷ

Ngày đăng: 21/09/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Thông tin BĐS cần bán: - DT đất: 8*17m=136m2, DTXD: 81m2, DT sàn: 176,8m2. - Pháp lý sổ hồng hoàn công, nhà xây 2 tầng. - Vị trí: Nằm trên đường 621 nối thẳng ra Đỗ Xuân Hợp - Global City chưa tới 100m. Phù hợp ở, cho thuê, đầu tư đều tốt. - Gia 20,8 tỷ TL trực tiếp chủ. ------------------------------------------------------------------------------------------------- LH: 0978999037 - Gặp Mr Giang - Trân trọng biết ơn!

Xem thêm

Liên hệ:

097 899 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m

Vị trí bản đồ

20,8 tỷ

4 PN, 4 WC
136 m²
152,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu dân cư Long Thuận, P. Long Phước, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NG

Nguyễn Văn Giang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn villa vị trí 1/ Đỗ Xuân Hợp - Global City giá chỉ 20,8 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.