Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn biệt thự nhà thô mặt tiền đường phường Bình Chiểu, Thủ Đức

Ngày đăng: 17/09/2025

5.7
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHÀ THÔ NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG.

Bán 2 căn nhà thô khu vực Bình Chiểu - Tam Bình Thủ Đức.

Diên tích:

• Căn 287m2: ngang 10.3m x dài 27m.

- Bán 16 tỷ ( Phường Bình Chiểu ).

• Căn 213.9m2: ngang 8m x dài 26.73m.

- Bán 13 tỷ ( Phường Tam Bình ).

- Nhà thô chưa xây phòng phù hợp thiết kế theo ý gia chủ.

Vị trí:

5’ tới chợ đầu mối nông sản thủ đức.

5’ tới trường mầm non công lập.

5’ tới trường tiểu học công lập.

Sát QL13 và QL1A.

 

_ Vị trí: diện tích lớn, bề ngang rộng thuận tiện kinh doanh thiết kế

_ Sổ hồng vuông vức, công chứng ngay

Địa Chỉ : Phường Bình Chiểu, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

Liên Hệ : Chị Uyên 0971 243 656 có bớt lộc cho khách thiện chí mua nhanh

Xem thêm

Liên hệ:

077 359 ****
097 124 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

16 tỷ

287 m²
55,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Bình Chiểu, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn biệt thự nhà thô mặt tiền đường phường Bình Chiểu, Thủ Đức - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.