Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự Jamona Home Resort, 14 tỷ, 145.5m2, Thủ Đức, HCM, Hot!

Ngày đăng: 04/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhà biệt thự tại Jamona Home Resort, Quốc Lộ 13, Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, HCM với thiết kế hiện đại và sang trọng. - Diện tích: 145.5m2 - Số phòng ngủ: 4PN - Số toilet: 5WC - Số tầng: 3 tầng - Giá: 14 tỷ VND - Pháp lý đầy đủ Biệt thự nổi bật với không gian sống thoáng đãng, hiện đại, thích hợp cho gia đình lớn. Khu vực yên tĩnh, an ninh đảm bảo, mang lại cuộc sống dễ chịu và tiện nghi. Gần các tiện ích như: + Gần trường mầm non Việt Anh, Blue Sky Kindergarten - Sunview Town + Gần siêu thị Co.opmart Tam Bình, Winmart+ + Có công viên Bình Đức + Gần trạm y tế phường Bình Chiểu, Bệnh viện Đa khoa Quốc tế Hạnh Phúc Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà: 0971641937 Chi Lam.

Xem thêm

Liên hệ:

097 164 ****

Vị trí bản đồ

14 tỷ

4 PN, 5 WC
145.5 m²
96,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Jamona Home Resort, P. Hiệp Bình Phước, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
LC

Lâm Thị Mỹ Chi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự Jamona Home Resort, 14 tỷ, 145.5m2, Thủ Đức, HCM, Hot! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.