Tin đăng đã hết hạn.

Nhà phố hoàn thiện đẹp 88m2, view pháo hoa đã có sổ sẵn công chứng ngay

Ngày đăng: 30/08/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm nhà phố view pháo hoa tại Vinhomes Grand Park, hoàn thiện đẹp sẵn sổ hồng công chứng ngay. Thông tin tổng quan. Phân khu Manhattan Glory. Diện tích đất: 87,6m² (7x12,5m). Hiện trạng: Bàn giao hoàn thiện đẹp. Kết cấu: 1 trệt 4 lầu. Mặt tiền: 7m, đỗ được 2 ô tô. Lòng đường: 7m, vỉa hè mỗi bên 3m. Vị trí: Gần sông Tắc, trường Vinschool, bến du thuyền, bệnh viện Vinmec, thuộc phân khu The Manhattan Glory, Vinhomes Grand Park. Pháp lý: Đã có sổ. Liên hệ em Trâm: 0915222069 để được tư vấn chi tiết ạ. ====================== * Thông tin thêm. Em Trâm chuyên về cho thuê và mua bán sản phẩm về Biệt thự và Nhà phố (shophouse) tại Vinhomes quận 9. Ngoài ra em Trâm còn có Giỏ Hàng Manhattan Glory giá tốt: - 84m² 14.5 tỷ BTP, đã nộp sổ. - 108m² 18.6 tỷ BTP HTCB có nội thất. - 120m² 17.8 tỷ BTP, HĐMB. - 126m² 20 tỷ BTP, sẵn sổ hồng. Anh chị gọi hoặc kết bạn zalo em Trâm, em sẽ hỗ trợ hết mình để tìm cho anh chị được căn ưng ý nhất ạ. Call/zalo: 0915222069 || Ngọc Trâm.

Xem thêm

Liên hệ:

091 522 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

21 tỷ

4 PN, 4 WC
87.6 m²
239,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Địa chỉ
The Manhattan Glory - Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0915222069

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà phố hoàn thiện đẹp 88m2, view pháo hoa đã có sổ sẵn công chứng ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.