Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự sân vườn Mini - Park Riverside - 3 tầng 4PN 4WC - 160m2 (ngang 7.8m) - Dòng tiền 50tr/th

Ngày đăng: 28/08/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhà phố khu compound Park Riverside. Vị trí: Nằm trong khu dân cư cao cấp Park Riverside Premium. Địa chỉ: Đường 84, KDC Park Riverside, phường Phú Hữu. Giá bán: 25 tỷ thương lượng. Diện tích: 7.8x20.5m công nhận 160.5m2. Đường 7m có vỉa hè 3m. Kết cấu: Nhà 3 tầng, tầng trệt đang làm quán cà phê, tầng 2 - 3 để ở, đang cho thuê 50tr/tháng. LH: 0943765330Liêm nhà phố).

Xem thêm

Liên hệ:

094 376 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,8m

Vị trí bản đồ

25 tỷ

4 PN, 4 WC
160.5 m²
155,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Địa chỉ
Park Riverside Tân Cảng, Đ. Bưng Ông Thoàn, P. Phú Hữu, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
CL

Cao Thanh Liêm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự sân vườn Mini - Park Riverside - 3 tầng 4PN 4WC - 160m2 (ngang 7.8m) - Dòng tiền 50tr/th - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.