Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm lô góc đẳng cấp với 268m2 nhà phố khu đô thị vạn phúc, thủ đức

Ngày đăng: 08/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Vị trí: KĐT Vạn Phúc, Hiệp Bình, Thủ Đức. Diện tích: 268m lô góc 3 mặt thoáng, view công viên & hồ bơi. Kết cấu: 1 hầm, 4 tầng + sân thượng, thang máy. Công năng: Văn phòng cao cấp, phòng họp 50 chỗ, bar, phòng xông hơi, 2PN 5WC. Giá trị nổi bật: Hệ thống pin năng lượng mặt trời 250m. Phong thủy vượng khí thuận lợi kinh doanh, đầu tư. Chủ sẵn sàng thuê lại 100tr/tháng Giá chào chỉ 59.5 tỷ (giảm mạnh từ 64 tỷ). Khu đô thị Vạn Phúc City: Quy mô 198ha vốn 2 tỷ USD. Tiện ích chuẩn quốc tế: phố đi bộ, công viên, hồ bơi, gym, spa, TTTM

Xem thêm

Liên hệ:

098 673 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

59,5 tỷ

2 PN, 5 WC
268 m²
222,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Vạn Phúc (Vạn Phúc City), Đ. Quốc Lộ 13, P. Hiệp Bình Phước, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh

Hà Danh Đạt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm lô góc đẳng cấp với 268m2 nhà phố khu đô thị vạn phúc, thủ đức - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.