Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự Gladia Khang Điền, 222,2 tỷ, 114m2, 3PN, 4WC, Quận 2, HCM

Ngày đăng: 28/08/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu biệt thự tại Gladia Khang Điền, Võ Chí Công, Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh. Với diện tích 114m2, giá bán 222,2 tỷ, căn biệt thự này là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống sang trọng và tiện nghi. - 3 phòng ngủ rộng rãi, thoáng mát. - 4 phòng tắm hiện đại, tiện lợi. - Khu vực phòng khách lớn, thuận tiện cho việc tiếp khách. - Thiết kế 4 tầng, tối ưu hóa không gian sinh hoạt cho gia đình. - Mặt tiền rộng 6m, thuận lợi cho kinh doanh hoặc để xe. - Ngõ vào rộng 25m, dễ dàng cho xe ô tô di chuyển. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho khách hàng. Ưu điểm: - Phong thủy tốt, thích hợp cho gia đình. - Không gian sống yên tĩnh, gần gũi với thiên nhiên. Tiện ích xung quanh: - Gần bệnh viện Lê Văn Thịnh. - Công viên Melosa Garden phục vụ nhu cầu giải trí. - Chợ sạch 24h và các siêu thị như Bách Hóa Xanh, Kingfoodmart trong tầm tay. - Nhiều trường học như Trường Cao Đẳng Kỹ Thuật Hải Quân và Trường Mầm Non Bong Bóng Nhỏ. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0988968838 tên liên hệ: Phạm Xuân Phương.

Xem thêm

Liên hệ:

098 896 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

222,2 tỷ

3 PN, 4 WC
114 m²
1,95 tỷ/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Jamila Khang Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
PP

Phạm Xuân Phương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự Gladia Khang Điền, 222,2 tỷ, 114m2, 3PN, 4WC, Quận 2, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.