Tin đăng đã hết hạn.

Còn lại duy nhất 1 căn Biệt thự đơn lập view sông 252m2 đã có sổ đang giao dịch 41.2tỷ BTP tại VHGP

Ngày đăng: 21/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Còn lại duy nhất 1 căn: Biệt thự đơn lập view sông 252m2 đã có sổ đang giao dịch 41.2 tỷ BTP tại VHGP. Bán nhanh biệt thự đơn lập. Diện tích đất: 252m2. Hướng: Đông Bắc. Bán: 41.2 tỷ BTP. H. Trạng: Thô. Sổ: Đã có sổ. - Nằm tại vị trí đẹp thoáng mát, có thể ở hoặc để kinh doanh. - Thiết kế đẹp đường thông gần quỹ đất y tế khả năng gia tăng giá BĐS cực kì cao. Trải nghiệm tiện ích "all in one " chỉ có tại Vinhomes Grand Park. - Vị trí đẹp, thuận lợi: + Nằm trong khu an ninh bảo vệ tuyệt đối. + Gần vinschool (trường liên cấp đạt chuẩn quốc tế) thích hợp đầu tư cho con em mình. + Cách công viên 36ha, bệnh viện Vinmec chưa đến 1km. + Hơn 1km có thể đi đến trung tâm thương mại lớn nhất miền nam Và rất nhiều tiện ích khác như: Hồ bơi bến du thuyền và các sân thể thao... S. + Vành đai 3 đi xuyên qua dự án. Phố Hồ Chí Minh dài 47,4 km, đoạn qua Long An dài 6,8 km, đoạn qua Bình Dương dài 26,6 km và đoạn qua Đồng Nai dài 11,2 km. Phía Đông: Tiếp giáp với sông Đồng Nai, tạo ra không khí trong lành và môi trường sống tốt. Phía Tây: Tiếp giáp với đường Nguyễn Xiển, kết nối đến các tuyến đường quan trọng như Nguyễn Văn Tăng và Nguyễn Duy Trinh. Phía Bắc: Tiếp giáp với đường Phước Thiện, kết nối đến cao tốc đi Long Thành, tạo thuận lợi cho việc di chuyển. Phía Nam: Tiếp giáp với Sông Tắc, một nhánh của sông Đồng Nai, cùng với sự gần gũi với sông Đồng Nai, tạo liên kết vùng thuận tiện. - Liên hệ em Nhật để được tư vấn nhiệt tình và tận tâm nhất ạ. Call or zalo: 0707288924Yên Nhật Vinhomes). Sẵn giỏ hàng hơn 1000 căn nhà phố, biệt thự, shop tại Vinhome Grand Park.

Xem thêm

Liên hệ:

070 728 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

41,2 tỷ

252 m²
163,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
YV

Yên Nhật Vinhomes

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Còn lại duy nhất 1 căn Biệt thự đơn lập view sông 252m2 đã có sổ đang giao dịch 41.2tỷ BTP tại VHGP - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.