Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh biệt thự 28B Thảo Điền - Đang có HĐT 83,456 triệu/tháng~3.200 USD/th, giá 59.7 tỷ

Ngày đăng: 21/08/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

- Vị trí: 28B Thảo Điền, Thành phố Thủ Đức. - Diện tích: 11,8x29m. - Công nhận: 385,5m2 (237,9m2 Thổ cư, 147,6m2 đất trồng cây lâu năm), diện tích sử dụng đất thực tế 415m2 gồm 264,6m2 + 151m2). - Đơn giá: 155 triệu/m2 cho một lô đất rộng 385.5m2 (thực tế 415m2). - Hợp đồng thuê: 3.200 USD/tháng còn 3 năm, dòng tiền ổn định. - Pháp lý: Sổ hồng cá nhân, đã hoàn công đầy đủ. - Giá bán: 59.7 tỷ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 365 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11,8m

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh biệt thự 28B Thảo Điền - Đang có HĐT 83,456 triệu/tháng~3.200 USD/th, giá 59.7 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.