Tin đăng đã hết hạn.

Khu nhà phố, biệt thự Gladia Khang Điền, nằm trên trục đường chính nối liên quận, 3 mặt giáp sông

Ngày đăng: 24/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Gladia by the Waters là dự án nhà phố và biệt thự cao cấp, đánh dấu lần đầu tiên hợp tác giữa Khang Điền và Keppel Land (Singapore). - Tọa lạc trên mặt tiền đường Võ Chí Công, Phường Bình Trưng Đông, TP. Thủ Đức (cũ Quận 2), gần nút giao cao tốc TP. HCM Long Thành Dầu Giây, kết nối thuận tiện với trung tâm Thủ Thiêm, Quận 1, Phú Mỹ Hưng chỉ trong khoảng 1520 phút, và sân bay Quốc tế Long Thành trong khoảng 45 phút. - Liền kề các trung tâm tiện ích như trường quốc tế TAS, Việt Úc, Đại học Quản lý & Công nghệ TP. HCM, bệnh viện AIH, FV, Tâm Đức; cùng các trung tâm thương mại, giải trí như Estella Place, Crescent Mall, Vincom Mega Mall, Vietnam Golf & Country Club. Tổng quy mô: 11.8 ha với mật độ xây dựng cực thấp 23%. Tổng số sản phẩm 226 căn, bao gồm: - Nhà phố liền kề: 102 - 114m2. - Biệt thự tứ lập: 252m2. - Biệt thự song lập: 153 - 171m2. - Biệt thự đơn lập: 224 - 280m2. Thiết kế hiện đại, ưu tiên ánh sáng, gió và không gian sân vườn riêng tư; dự án đầu tiên tại Việt Nam đạt chứng nhận Đô thị Xanh BCA Green Mark District (Provisional) từ Singapore. Dự án được trang bị hệ tiện ích chuẩn resort, bao gồm nhất là: - 5 công viên chủ đề và đường chạy bộ dài 2 km quanh dự án. - An ninh đa lớp 24/7. Giá bán khởi điểm từ 228 triệu/m². - Hỗ trợ lãi suất 0% trong 30 tháng. - Chiết khấu 8% cho khách hàng. - Tặng ngay 100 triệu đồng khi thanh toán đủ 20% giá trị sản phẩm. - Tặng gói Samsung SmartThings trị giá 75 triệu cho 50 căn đầu tiên. - Miễn phí quản lý (PQL) 24 tháng. Liên hệ tư vấn & tham quan nhà mẫu: 0399488672

Xem thêm

Liên hệ:

039 948 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

25 tỷ

4 PN, 4 WC
102 m²
245,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Jamila Khang Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TM

Thiên Trúc Mai

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Khu nhà phố, biệt thự Gladia Khang Điền, nằm trên trục đường chính nối liên quận, 3 mặt giáp sông - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.