Tin đăng đã hết hạn.

Sở hữu ngay nhà phố liền kề ngay khu Nam Rạch Chiếc, An Phú, Quận 2, giá 19,4 tỷ, LH 0928139494

Ngày đăng: 19/08/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

- Quy mô: 8.6ha. - 355 căn (nhà phố, shophouse, biệt thự). - Diện tích đa dạng: 5x15m, 6x18m, 6x20m, 7x21m, 9x20m. - Tiện ích đẳng cấp, đa dạng, phong phú, hồ bơi tràn vô cực. Công viên làng hoa 1000m2, mặt nước 500m2, gần sông 40m. - Khu an ninh, bảo vệ 24/7. - Thanh toán trải dài đến cuối năm 2026. - Pháp lý sổ hồng (hiện đang ký Văn Kiện Đầu Tư). Giá bán: 19.4 tỷ. Liên hệ em để xem nhà nhé 0928139494

Xem thêm

Liên hệ:

092 813 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

19,4 tỷ

75 m²
258,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu dân cư Nam Rạch Chiếc, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
HL

Hoàng Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sở hữu ngay nhà phố liền kề ngay khu Nam Rạch Chiếc, An Phú, Quận 2, giá 19,4 tỷ, LH 0928139494 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.