Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự Thảo Điền Q2, có hồ bơi chỉ 154 tr / m2, tổng 385,5m2 giá 59,7 tỷ

Ngày đăng: 19/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/20
Mô tả tin đăng

- Bán nhà biệt thự Đường số 61 Thảo Điền Thành Phố Thủ Đức. - Diện tích: 11,8x29m. - Công nhận: 385,5m2 (237,9m2 thổ cư, 147,6m2 đất trồng cây lâu năm), diện tích sử dụng đất thực tế 415m2 gồm 264,6m2 + 151m2). - Kết cấu: Trệt 2 lầu. - HĐT: 83,36 triệu /tháng thu net còn 3 năm. - Giá bán: 59,7 tỷ (154tr/m2). - Liên hệ: 0963656766 Thiện Trần.

Xem thêm

Liên hệ:

096 365 ****

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự Thảo Điền Q2, có hồ bơi chỉ 154 tr / m2, tổng 385,5m2 giá 59,7 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.