Tin đăng đã hết hạn.

Bán 3 căn trục đường cổng vào của Verosa Park, giá từ 17,8 tỷ/căn. Liên hệ Tấn Giàu

Ngày đăng: 27/08/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cần bán 3 căn trục đường cổng vào của Verosa Park đường Liên Phường. 1. Căn nhà phố đối diện công viên. - Nhà thô. - Hướng Tây. - Xây dựng 1 trệt 2 lầu. - Bán 17,8 tỷ - Sổ hồng. 2. Căn biệt thự song lập view công viên. - Biệt thự song lập thô 1 trệt 2 lầu. - Hướng Tây. - Bán 35 tỷ. 3. Căn nhà phố 1 trệt 3 lầu. - Hướng Tây. - Nhà đã hoàn thiện nội thất 1 trệt 3 lầu. - Bán 20,5 tỷ. Khu dân cư Veorsa Park với thiết kế mới, phong cách tân cổ điển. - Được chủ đầu tư hoàn thiện có lát tường tầng trệt bằng gạch, màu sắc bắt mắt. - Tiện ích nội khu cao cấp: Hồ bơi, phòng tập gym hiện đại. - Dành nhiều quỹ đất cho công viên, với hồ sinh thái rộng. Tham quan nội khu & xem nhà thực tế liên hệ Tấn Giàu. Số điện thoại: 0909121556

Xem thêm

Liên hệ:

090 912 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

17,8 tỷ

4 PN, 5 WC
102 m²
174,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây
Địa chỉ
Verosa Park Khang Điền, P. Phú Hữu, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
BG

Bùi Tấn Giàu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 3 căn trục đường cổng vào của Verosa Park, giá từ 17,8 tỷ/căn. Liên hệ Tấn Giàu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.