Tin đăng đã hết hạn.

Chuyển nhượng nhanh Dinh thự The Rivus giá tốt thị trường

Ngày đăng: 17/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

(Chuyển nhượng) dinh thự bến du thuyền The Rivus Masterise Homes TP. Thủ Đức. Thông tin chi tiết căn dinh thự số: Địa chỉ: Khu Dinh Thự hàng hiệu Compound The Rivus - Masterise Homes, thuộc đại đô thị Vinhomes Grand Park, TP. Thủ Đức. Diện tích đất: 560m. Diện tích xây dựng: 270m. Tổng diện tích sàn: 1.053m. Kết cấu: 1 hầm 1 trệt 2 lầu sân vườn hồ bơi massage khu BBQ thang máy riêng. Công năng: 4 phòng ngủ 8 WC. Nội thất: Sàn lát đá Marble cao cấp. Mặt tiền ốp đá nguyên khối nhập khẩu từ Tây Ban Nha. Nội thất theo cảm hứng thiết kế từ NTK danh tiếng Elie Saab. Tiện ích & vị trí vượt trội. Ngắm cảnh sông thơ mộng bến du thuyền riêng. Đường dạo bộ ven sông, khu vực compound an ninh, biệt lập. Vị trí đẹp nhất trong The Rivus khan hiếm, cực kỳ tiềm năng. Ưu đãi đặc biệt. 1. Tặng 5 năm phí quản lý đã thanh toán trước (trị giá trên 1 tỷ đồng). 2. Tặng toàn bộ hệ thống ổ cắm cao cấp được lắp thêm ở tất cả các phòng. 3. Trang bị thêm 1 bộ toilet đứng nam hàng hiệu riêng biệt. 4. Giá allin chỉ xách Vali vào là ở. Cuối năm 2025 có sổ hồng chính chủ. Giá: 185 tỷ có TL cho KH thiện chí. (Giá siêu tốt so với thị trường).

Xem thêm

Liên hệ:

076 436 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông
Tiện ích Sân vườn, Thang máy

Vị trí bản đồ

185 tỷ

4 PN
560 m²
330,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
2
Hướng
Đông
Địa chỉ
The Rivus Elie Saab Thủ Đức, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
ĐV

Đỗ Lê Vũ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chuyển nhượng nhanh Dinh thự The Rivus giá tốt thị trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.