Tin đăng đã hết hạn.

Tin thật 100%! 2MT ngang 10m x 20m ngay vòng xoay Trần Quý Kiên & Bát Nàn. Giá 46,8 tỷ TL

Ngày đăng: 18/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán khuôn đất siêu hiếm 2MT ngay trục đường Trần Quý Kiên & Bát Nàn Thạnh Mỹ Lợi Q2. Vị trí cực kỳ đẹp, đối diện tòa văn phòng thương mại dịch vụ, mặt tiền hướng ra sông, view sông Sài Gòn mát mẻ quanh năm. Diện tích: Ngang 10m x 20m. CTXD: Hầm 4 tầng view trực diện sông Sài Gòn. Khu vực sang trọng, cư dân VIP, gần trường, trung tâm hành chính, thuận tiện di chuyển vào trung tâm Quận 1, chợ Bến Thành, Dinh Độc Lập chỉ mất 10p. Phù hợp cho quý anh chị mua đầu tư, mua ở, kinh doanh. Khu vực tiềm năng tăng giá theo cấp số nhân.

Xem thêm

Liên hệ:

094 422 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

46,8 tỷ

5 PN, 5 WC
200 m²
234 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Saigon Mystery Villas, Đ. Bát Nàn, P. Bình Trưng Tây, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TN

Thanh Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tin thật 100%! 2MT ngang 10m x 20m ngay vòng xoay Trần Quý Kiên & Bát Nàn. Giá 46,8 tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.