Tin đăng đã hết hạn.

Tuyệt tác biệt thự ven sông Quận 2, mặt tiền 9m. Không gian sống đẳng cấp

Ngày đăng: 15/08/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Tuyệt tác biệt thự ven sông Quận 2. Mặt tiền 9m. Không gian sống đẳng cấp, hòa mình vào thiên nhiên. Nhà biệt thự Gladia Khang Điền tọa lạc tại Võ Chí Công, Bình Trưng Đông, Quận 2, TP. HCM, sở hữu thiết kế hiện đại và sang trọng. Với diện tích 9X19m, 171m2. Diện tích sàn lên tới 276m2. Giá bán ưu đãi giai đoạn 1. - Điểm nổi bật: + Thiết kế mặt tiền rộng 9m, đường vào 16m. + Hệ thống cảnh quan chuẩn Châu Âu. + Pháp lý: Sổ hồng từng căn. Khu vực xung quanh: - Gần bệnh viện Lê Văn Thịnh. - Trường học cấp 1,2,3, hệ thống trường mầm non quốc tế. - Trung tâm Hành Chính thành phố Thủ Đức.

Xem thêm

Liên hệ:

033 770 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

39 tỷ

5 PN, 4 WC
171 m²
228,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Jamila Khang Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Thùy Dương Trần

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tuyệt tác biệt thự ven sông Quận 2, mặt tiền 9m. Không gian sống đẳng cấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.