Tin đăng đã hết hạn.

Giảm ngay 1 tỷ bán nhanh biệt thự 2 tầng gần Gigamall Phạm Văn Đồng Hiệp Bình Chánh

Ngày đăng: 18/08/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Cg: Biệt thự VIP Ngay Giga Mall giá chỉ 16tỷ TL. Diện tích: 250m² (10x25) sổ công nhận 189 m2. + Vị trí: Giáp Bình Thạnh, Gò Vấp, bến xe Miền Đông 5 phút, sân bay Tân Sơn Nhất chỉ 10 phút. + Kết cấu: Nhà thiết kế cực đẹp và sang trọng, 2 tầng phòng khách, 3 phòng ngủ, 1 phòng làm việc, phòng thờ, khách, bếp, 1 phòng ngủ tầng trệt. + Cửa và cầu thang đều làm bằng gỗ cực kì đẹp. + Sân trước nhà để ôtô và nhiều xe máy. + Tiện ích xung quanh nhiều hệ thống ngân hàng, trường Đại học Luật, TTTM Gigamall, chợ Hiệp Bình, UBND Phường, Công an Phường. + Sổ vuông vức, công chứng ngay. Liên hệ thảo để được tư vấn cụ thể.

Xem thêm

Liên hệ:

090 135 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

16 tỷ

4 PN, 4 WC
189 m²
84,66 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
P. Hiệp Bình Chánh, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh

Gia Phát Đạt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giảm ngay 1 tỷ bán nhanh biệt thự 2 tầng gần Gigamall Phạm Văn Đồng Hiệp Bình Chánh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.