Tin đăng đã hết hạn.

Tôi hạ 5ty bán biệt thự căn góc, Riviera Q2,300m, full nội thất, 116tỷ, giá cực tốt

Ngày đăng: 14/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

- Kẹt công việc nên Tôi cần bán gấp căn Biệt thự góc 2 mặt tiền Riviera, Quận 2. - Diện tích: 15x20m. - 5PN, 5WC. - Đối diện view sông thoáng mát, công viên cây xanh,... - Khu vực là nơi an cư của các tỉ phú đô la Việt Nam (Có đến 3 tỉ phú đô la Việt Nam đang an cư tại đây). - Bảo vệ 24/24. Người lạ không được ra vào trong Khu. - Nội thất nhập cao cấp, nhập khẩu. Tặng toàn bộ nội thất cho người mua. - Sổ hồng chính chủ sang tên ngay, mong gặp khách thiện chí gặp trực tiếp Tôi Thương lượng.

Xem thêm

Liên hệ:

033 272 ****

Vị trí bản đồ

116 tỷ

5 PN, 5 WC
300 m²
386,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Villa Riviera, Đ. Giang Văn Minh, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
T

Trúc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tôi hạ 5ty bán biệt thự căn góc, Riviera Q2,300m, full nội thất, 116tỷ, giá cực tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.