Tin đăng đã hết hạn.

Nhà nội thất siêu đẹp cần bán gấp, nhà đường trước nhà 20m - Vạn Phúc City

Ngày đăng: 18/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Cần bán nhà khu Đông Nam, đường 32 Vạn Phúc City - vị trí đẹp, giá tốt. Diện tích: 7 x 21m = 154m², Nhà hoàn thiện nội thất cao cấp gỗ tự nhiên, sách vali vào là ở được ngay. Hình tin đăng chính xác, thông tin chính xác 100%. Kết cấu: 5 lầu - Diện tích sàn 600m2 sàn. Nhà đã hoàn công sổ hồng, ngân hàng cho vay 70% giá trị căn nhà. Giá bán: 33 tỷ (thương lượng chính chủ). Ưu điểm nổi bật: Nằm trong khu Compound cao cấp, an ninh 24/7. Gần công viên, hồ cảnh quan và các tiện ích nội khu như trung tâm thương mại, trường học, bệnh viện. Hạ tầng đồng bộ, dân cư trí thức, môi trường sống lý tưởng. Thích hợp ở lâu dài, làm văn phòng công ty, hoặc đầu tư cho thuê. Liên hệ ngay: 0937533213 Em Khôi để xem nhà và thương lượng trực tiếp với chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 753 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

33 tỷ

4 PN
154 m²
214,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Vạn Phúc (Vạn Phúc City), Đ. Quốc Lộ 13, P. Hiệp Bình Phước, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
PK

Phan Văn Khôi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà nội thất siêu đẹp cần bán gấp, nhà đường trước nhà 20m - Vạn Phúc City - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.