Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà phố thương mại global city nhìn thẳng ra khu wiyo complex giá bán 32.5ty lh 0965645556

Ngày đăng: 07/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ PHỐ THƯƠNG MẠI 5X19 GLOBAL CITY NHÌN THẲNG RA KHU WIYO COMPLEX 32.5TỶ LH 0965645556 Căn này mua suất nội bộ nên vi trí cực đẹp ,nhìn ra chuỗi Wiyo Complex chuẩn bị đưa vào hoạt động . diện tích (5x19) 95m2 DTXD : 346,56 m² - 1 trệt 4 lầu, có bố trí thang máy sẵn . ĐÃ NHẬN NHÀ. CÓ THỂ ĐI XEM ĐƯỢC NGAY BẤT CỨ LÚC NÀO GIÁ BÁN GẤP NHANH TRONG TUẦN KO THƯƠNG LƯỢNG: 32.5 TỶ - MIỄN TIẾP TRUNG GIAN LIÊN HỆ 0965645556

Xem thêm

Liên hệ:

096 564 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

32,5 tỷ

4 PN, 3 WC
95 m²
342,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Địa chỉ
The Global City, Đ. Đỗ Xuân Hợp, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
AV

Anh Việt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà phố thương mại global city nhìn thẳng ra khu wiyo complex giá bán 32.5ty lh 0965645556 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.