Tin đăng đã hết hạn.

Cắt lỗ căn góc 205m2 33ty, góc 160m2 31ty, biệt thự lớn 528m2 giá 57ty Lh Yến

Ngày đăng: 06/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Cần bán các căn góc diện tích lớn dự án Khang Điền: *Căn góc 205m2 giá 33 tỷ *Căn góc 160m2 giá 31 tỷ *Đặc biệt căn biệt thự góc lớn 528m2 giá 57 tỷ (Diện tích xây dựng: 470m²) Bàn giao nhà thô bên trong hoàn thiện bên ngoài. Có chừa khoảng sân trước 3-5m, sân hông và sân sau 2m rộng rãi. Nhà 1 trệt 3 lầu Sổ hồng riêng Thiết kế có thang máy riêng Dự án có đầy đủ tiện ích hồ bơi, gym, siêu thị gần đó. Dự án không chỉ là nơi an cư mà còn là nơi tích sản lâu dài Lh Yến 0909876649 xem nhà

Xem thêm

Liên hệ:

090 987 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

33 tỷ

205 m²
160,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
The Classia, Đ. N7, P. Phú Hữu, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0909876649

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cắt lỗ căn góc 205m2 33ty, góc 160m2 31ty, biệt thự lớn 528m2 giá 57ty Lh Yến - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.