Tin đăng đã hết hạn.

Gladia Khang Điền Nhà Phố Sân Vườn Khuôn Viên Đầy Đủ Tiện Ích

Ngày đăng: 03/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

CHÍNH THỨC NHẬN BOOKING DỰ ÁN GLADIA BY THE WATERS TINH HOA AN CƯ, PHÁP LÝ MINH BẠCH Chủ đầu tư uy tín: Liên doanh Keppel Land & Khang Điền Quy mô: 11,8 ha chỉ 226 sản phẩm thấp tầng 3 phân khu biệt lập: GRAND POSH GRACE 5 công viên chủ đề với diện tích cây xanh lên tới 2,5 ha Hồ sinh thái trung tâm 1.300 m kiến tạo chuẩn sống gần gũi thiên nhiên Thiết kế độc đáo Ngôi nhà biết thở Đa dạng loại hình: Nhà phố liền kề - 95m Nhà phố liền kề vườn 133m2 Biệt thự tứ lập 200 -250m2 Biệt thự song lập -102 -317m2 Biệt thự đơn lập 153 500m2 ƯU ĐÃI ĐẶC BIỆT KHI BOOKING SỚM Tặng 200 triệu khi giữ chỗ trước 31/07/2025 Tặng 100 triệu khi giữ chỗ từ 01/08/2025 Tặng 24 tháng phí quản lý Đơn vị quản lý: Savills Tặng bộ thiết bị Samsung SmartThings Nhà thông minh, tiện nghi chuẩn quốc tế Pháp lý rõ ràng Nhà đã xây dựng xong Nhận nhà nhanh chóng Chỉ 20% ký HĐMB Hỗ trợ vay ngân hàng đến 80%, thời hạn lên đến 35 năm Miễn gốc và lãi đến 18 tháng Thanh toán nhanh nhận nhà sớm CashBack KHỦNG

Xem thêm

Liên hệ:

078 991 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

22 tỷ

4 PN, 4 WC
102 m²
215,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Jamila Khang Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nga Truong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gladia Khang Điền Nhà Phố Sân Vườn Khuôn Viên Đầy Đủ Tiện Ích - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.