Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp biệt thự Gladia Khang Điền, 232 triệu/m2, 102m2, Q2, HCM

Ngày đăng: 31/07/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Biệt thự tại Gladia Khang Điền, Võ Chí Công, Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái và hiện đại. Với thiết kế 5PN + 4WC/PT + bếp, biệt thự này mang lại sự tiện nghi và rộng rãi cho cả gia đình. Điểm nổi bật: - Diện tích: 102m2. - Giá: 232 triệu/m2. - Pháp lý đầy đủ. Cách trường học, chợ sạch 24h và công viên Melosa Garden chỉ trong khoảng cách 2km, giúp cư dân dễ dàng tiếp cận các tiện ích hàng ngày và không gian xanh. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0903354585 hoặc liên hệ với Hạnh Phúc.

Xem thêm

Liên hệ:

090 335 ****

Vị trí bản đồ

23,66 tỷ

5 PN, 4 WC
102 m²
231,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Jamila Khang Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0903354585

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp biệt thự Gladia Khang Điền, 232 triệu/m2, 102m2, Q2, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.