Tin đăng đã hết hạn.

Bán Biệt thự Song Lập Lucasta đường Liên Phường - DT: 10x23 trệt 2 Lầu 0909128189

Ngày đăng: 30/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán biệt thự Song Lập Lucasta Liên Phường nơi đáng sống giữa lòng Quận 9 - Căn biệt thự đẹp ngay mặt tiền đường lớn - DT: 1023m Trệt 2 Lầu , hoàn thiện vào ở ngay - Sổ hồng trao tay Nhận ngay nhà ở Giá chỉ 31.5 tỷ Liên hệ ngay em Tuyết: 0909128189 để xem nhà và biết thêm chi tiết

Xem thêm

Liên hệ:

090 912 ****

Vị trí bản đồ

31,5 tỷ

230 m²
136,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Lucasta Villa, Đ. Liên Phường, P. Phú Hữu, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Trần Thị Ái Tuyết

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Biệt thự Song Lập Lucasta đường Liên Phường - DT: 10x23 trệt 2 Lầu 0909128189 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.