Tin đăng đã hết hạn.

Dự án Gladia Khang Điền & Keppel Land chính thức Mở Bán giai đoạn 1. Đã có sổ từng căn

Ngày đăng: 05/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Liên hệ để Tham Quan thực tế nhà mẫu & nhà thực tế hoặc hỗ trợ thông tin 24/7 : 0907988139 - Ms Uyên. Tổng quy mô: 11,8 ha | Mật độ xây dựng chỉ 23,3% | Chỉ có 226 căn. Sổ Hồng sẵn sàng trao tay Vị Trí: Mặt tiền đường Võ Chí Công, Bình Trưng, Quận 2, TP HCM Sản phẩm như sau: Nhà phố liền kề: 86 căn | DT: 6x17, 6x19m Biệt thự song lập: 60 căn | DT: 9x17, 9x19m Biệt thự đơn lập: 65 căn | DT: 12x20, 14x20m Biệt thự tứ lập: 15 căn | DT: 14x18m 1. Thanh toán giãn đến tháng 12/2026. - Cọc 200 triệu - 20% ký HĐ mua bán - Tháng 12/2025 : 10% - Thanh toán 2 đợt 10% vào tháng 5/2026 - Nhận bàn giao 15/12/2026 : 45% - Sổ 5% 2. Thanh toán nhanh - Ưu đãi hoàn tiền mặt không trừ vào giá bán - Nhận nhà & Sổ Hồng từng căn ngay trong năm 2025. - 20% ký HĐ mua bán - 75% Nhận nhà dự kiến tháng 10/2025 - Chiết khấu thêm lên đến 8% 3. Thanh toán Vay - Hỗ trợ miễn lãi gốc 18 tháng - Hỗ trợ vay 35 năm. - 20% ký HĐ mua bán - 75% giải ngân nhận nhà tháng 10/2025 - Miễn Lãi + Gốc trong 18 tháng - Thời gian vay lên đến 35 năm. Đối tác miễn lãi và gốc 18 tháng: Vietinbank, BIDV, Vietcombank Booking sớm 31/7 được tặng 200 trừ vào giá bán. Liên hệ để Tham Quan thực tế nhà mẫu & nhà thực tế hoặc hỗ trợ thông tin, chọn căn 24/7 : 0907988139 - Ms Uyên.

Xem thêm

Liên hệ:

090 798 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

22,44 tỷ

4 PN, 5 WC
102 m²
220 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Jamila Khang Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
PU

Phương Uyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Dự án Gladia Khang Điền & Keppel Land chính thức Mở Bán giai đoạn 1. Đã có sổ từng căn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.