Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm Boutique Villas 240m2, 2 mặt tiền giá 41tỷ5

Ngày đăng: 29/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán Siêu phẩm Boutique Villas 2 mặt tiền Vinhomes Grand Park. - Phân khu: Manhattan. - Diện tích: 240m2. - Vị trí: Gần công viên 36ha, TTTM Vincom Mega Mall, Vinshool,... - Vị trí vàng 2 mặt tiền, thuận tiện kinh doanh, khai thác cho thuê,... - Giá bán cực tốt: 41tỷ5 btp chủ cắt lỗ. - Pháp lý: HĐMB. Em chi hỗ trợ thông tin dự án 24/7: 0971805352 Lam Chi Vinhomes.

Xem thêm

Liên hệ:

097 180 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

41,5 tỷ

240 m²
172,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
The Manhattan - Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
LC

Lam Chi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm Boutique Villas 240m2, 2 mặt tiền giá 41tỷ5 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.