Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà phố Gladia Khang Điền Khu compound 3 mặt giáp sông- 0909128189

Ngày đăng: 28/07/2025

4.4
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán nhà phố Gladia Khang Điền Q.2 cũ Khu Compound với 3 mặt giáp sông DT: 6x19, trệt 2 lầu tum Thiết kế hiện đại đón gió & ánh sáng tự nhiên, giúp tiết kiệm điện tối đa Bao quanh là công viên ven sông với đường chạy bộ 2km, sân golf mini và khu BBQ sinh hoạt cuối tuần cực chill 3 mặt giáp sông không gian sống trong lành, tiện ích vượt trội LH ngay: 0909128189 để xem nhà thực tế

Xem thêm

Liên hệ:

090 912 ****

Vị trí bản đồ

29,75 tỷ

119 m²
250 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Jamila Khang Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Trần Thị Ái Tuyết

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà phố Gladia Khang Điền Khu compound 3 mặt giáp sông- 0909128189 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.