Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự DT: 10m x23m Khu dinh thự Sông Mansion Vạn Phúc City Thủ Đức, giá 70 tỷ

Ngày đăng: 26/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Van Phuc Mansion Cộng đồng tinh hoa, đẳng cấp. Là phiên bản giới hạn và đẳng cấp bậc nhất trong toàn Khu đô thị Vạn Phúc. Diện tích: 230m2 (10m x23m) Diện tích sử dụng: 914,35m2. Quy mô: 4 tầng và 1 hầm. Phong cách kiến trúc: Phong cách kiến trúc cổ điển Châu Âu, Pháp, tân cổ điển thể hiện chất riêng, sự giàu có của gia chủ. Vị trí: Đường số 24 Cuối đường Nguyễn Thị Nhung. Quy mô: Là cụm biệt thự ven sông thuộc Khu đô thị Vạn Phúc. Đơn lập: 11 căn. Song lập: 16 căn. Diện tích điển hình: Đơn lập: 20x23m (460m2). Song lập: 10x23m (230m2). Tiêu chuẩn bàn giao: Giao hoàn thiện mặt ngoài: Mặt tiền: Đá tự nhiên Thổ Nhĩ Kỳ cao cấp, cửa chính: Gỗ Đỏ, sơn Kova dẻo tự sạch. Hệ cửa sổ cách âm cách nhiệt 2 cầu 2 lớp EuroWindown mã mới AE60i. Hồ bơi sân thượng: Công nghệ gắn liền 1 khối, không thấm nước, thương hiệu Dejoy (Pháp) bảo hành 10 năm. Bên trong giao thô. Giá bán: 70 tỷ (Thương lượng). Pháp lý: Sổ hồng ổn định lâu dài. Quý khách quan tâm BĐS Vạn Phúc city Thủ Đức vui lòng liên hệ BĐS Nguyễn Hải để được tư vấn chi tiết vạn phúc city và xem thực tế. Điện thoại: 0937587845M. R Hải). Cảm ơn quý khách đã xem tin!

Xem thêm

Liên hệ:

093 758 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

70 tỷ

230 m²
304,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Vạn Phúc (Vạn Phúc City), Đ. Quốc Lộ 13, P. Hiệp Bình Phước, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NH

Nguyễn Hải

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự DT: 10m x23m Khu dinh thự Sông Mansion Vạn Phúc City Thủ Đức, giá 70 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.