Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự saroma sala 321m2 giá chỉ 249 tỷ - nhà full nội thất đẹp

Ngày đăng: 25/07/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

BIỆT THỰ SALA TUYỆT PHẨM DÀNH CHO GIỚI THƯỢNG LƯU - Vị trí: Khu đô thị Sala, Thủ Thiêm TP. Thủ Đức (Quận 2) - Diện tích: 17.4 x 18.5m ~ 321m² - Kết cấu: 1 hầm + 3 tầng gồm 5 phòng ngủ - Hầm xe riêng chứa 4 ô tô Trang bị full nội thất cao cấp, gồm: - Phòng làm việc riêng biệt - Hầm rượu đẳng cấp - Phòng giải trí & phòng xông hơi - Khu spa tại gia Không gian sống hoàn hảo, tiện nghi tuyệt đối, riêng tư tối đa Giá bán: 249 tỷ (thương lượng trực tiếp chủ) Liên hệ Hannah 0932689228 để xem nhà thực tế

Xem thêm

Liên hệ:

093 268 ****

Vị trí bản đồ

249 tỷ

5 PN, 5 WC
321 m²
775,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Biệt thự Saroma Villa, Đ. Mai Chí Thọ, P. An Lợi Đông, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0932689228

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự saroma sala 321m2 giá chỉ 249 tỷ - nhà full nội thất đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.