Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự Valora Kikyo diện tích 162m2 nội thất như hình giá 22.9 tỷ LH 0774659360 Hương

Ngày đăng: 23/07/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán căn biệt thự kiểu Nhật khu dân cư Valora Kikyo compound khép kín. - Thông tin căn nhà: + Diện tích: 162,5m2. + Xây dựng 1 trệt 1 lầu sân vườn. + Thiết kế 3 phòng ngủ 3 wc. + Gia chủ bán để lại toàn bộ nội thất như hình. Giá bán 22.9 tỷ thuế phí theo quy định. Sổ hồng riêng sang tên ngay. Liên hệ em Hương xem thực tế theo số 0774659360 0774659360

Xem thêm

Liên hệ:

077 465 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

22,9 tỷ

3 PN, 3 WC
162.5 m²
140,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
2
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Kikyo Residence, Đ. Đỗ Xuân Hợp, P. Phước Long B, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NH

Ngô Quỳnh Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự Valora Kikyo diện tích 162m2 nội thất như hình giá 22.9 tỷ LH 0774659360 Hương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.