Tin đăng đã hết hạn.

bán căn biệt thự song lập diện tích 9x19 = 171m2, thiết kế 2 tầng 1 tum, sổ cầm tay

Ngày đăng: 21/07/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

bán căn biệt thự song lập với diện tích: 9x19 = 171m2, xây dựng 2 tầng 1 tum thiết kế sang trọng với ốp đá tự nhiên mặt ngoài đẳng cấp. độ cao trần rất hợp lý để khách hàng thiết kế lại công năng sử dụng. đón đầu hạ tầng đường Liên Cảng Cát Lái sẽ khởi công vào 2026. đây là sản phầm phù hợp để khách hàng lựa chọn an cư hoặc tích sản tốt. ngoài ra còn được hỗ trợ vay 75% từ các ngân hàng như: Vietcom bank, Vietinbank, BIDV... mà ko cần trả lãi suất trong 18 tháng liên hệ: 0938923786 - Phan Huy hỗ trợ đi xem thực tế và tư vấn chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

093 892 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m

Vị trí bản đồ

40 tỷ

171 m²
233,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Jamila Khang Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
PH

Phan Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết bán căn biệt thự song lập diện tích 9x19 = 171m2, thiết kế 2 tầng 1 tum, sổ cầm tay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.