Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 5 tầng kdc lộc vừng thủ đức 196m2 sử dụng

Ngày đăng: 28/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Xe hơi để trong nhà Sát khu Vạn Phúc Vị trí: QL13 Hiệp Bình Phước Thủ Đức Diện tích đất: 57,3m (4.5m x 14m) Diện tích sàn: 196m Kết cấu: 1 trệt 4 lầu 4 PN 5WC bếp rộng ban công thoáng Trang bị sẵn: 5 máy lạnh, camera an ninh, nội thất cơ bản Ô tô vào tận nhà nhà thoáng đẹp khu dân cư an ninh Sát khu đô thị Vạn Phúc, chỉ 15 phút ra sân bay Tân Sơn Nhất- Giá Bán 9.6 tỷ Tl

Xem thêm

Liên hệ:

094 459 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m

Vị trí bản đồ

9,6 tỷ

4 PN, 5 WC
57.3 m²
167,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Quốc Lộ 13, P. Hiệp Bình Phước, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
KP

Kiệt Phạm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 5 tầng kdc lộc vừng thủ đức 196m2 sử dụng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.