Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự đẹp hiện đại đường 31B An Phú Q2 DT 9,88x20 NH 10,84m CN 209m2 trệt 3 lầu giá 48 tỷ TL

Ngày đăng: 25/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ định cư nước ngoài cần bán gấp căn biệt thự tại đường số 31B, An Phú - An Khánh, Q2. - Diện tích: 9,88x20m, nở hậu 10,84m, công nhận 209m2. - Kết cấu: Trệt 3 lầu sân thượng, sân vườn và sân để xe hơi. Nhà full nội thất cao cấp, thiết kế hiện đại. - Vị trí: Thông Cao Đức Lân, Nguyễn Hoàng, gần công viên An Phú, UBND phường, vị trí đẹp, di chuyển đi các đường chính như Song Hành, Lương Định Của rất nhanh chóng. - Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ, giao dịch nhanh chóng. - Khu vực an ninh yên tĩnh, đường sạch sẽ, rộng rãi, thông thoáng, thích hợp để ở hoặc làm văn phòng công ty. - Giá bán: 48 tỷ còn thương lượng, mong gặp được khách thiện chí mua. - Liên hệ: Em Mi 0854771772 để xem nhà và làm việc trực tiếp chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

085 477 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9,88m
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

48 tỷ

209 m²
229,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu dân cư An Phú - An Khánh, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
QM

Quỳnh My

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự đẹp hiện đại đường 31B An Phú Q2 DT 9,88x20 NH 10,84m CN 209m2 trệt 3 lầu giá 48 tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.