Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh căn biệt thự đơn lập 320m2 có đơn giá tốt nhất view sông tại vinhome grand park

Ngày đăng: 15/07/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

BÁN NHANH CĂN BIỆT THỰ ĐƠN LẬP 320m2 CÓ ĐƠN GIÁ TỐT NHẤT VIEW SÔNG TẠI VINHOME GRAND PARK Bán BTĐL Diện tích đất : 322m² Diên tích xây dựng : 400m2 Bán: 43tỷ BTP H.Trạng: thô Sổ : HĐMB Vay: có vay Call/Zalo: 0707288924 ( Em Nhật ) Em Nhật sẵn giỏ hàng hơn 400 căn Nhà Phố - Biệt Thự - Shophouse giá tốt nhất tại Vinhome Grand Park Lh em Nhật để có thông tin cụ thể .

Xem thêm

Liên hệ:

070 728 ****

Vị trí bản đồ

43 tỷ

320 m²
134,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
YV

Yên Nhật Vinhomes

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn biệt thự đơn lập 320m2 có đơn giá tốt nhất view sông tại vinhome grand park - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.