Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự sala căn giới hạn siêu hiếm dt 321m2 giá chỉ 250 tỷ giá tốt nhất tt

Ngày đăng: 13/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Bán biệt thự Sala căn giới hạn siêu hiếm giá chỉ 250 tỷ. - Diện tích đất: 321m² - Hướng chính Nam nở hậu, - Góc 3 mặt tiền các trục đường lớn nhất khu (lộ giới 24m - 26m). - Đối diện Lâm viên sinh thái mát mẻ, lá phổi xanh của TP HCM - View Panaroma trung tâm Q1 & Q7. - Xây dựng: 1 hầm, 1 trệt, 2 tầng, 1 áp mái. Đã hoàn thiện đầy đủ các công năng sử dụng. Vườn bao quanh nhà kèm hồ bơi. - 5 phòng ngủ, 4toilet chính + 2 toilet phụ, 1 Phòng làm việc, 1 hầm rượu, 1 phòng giải trí, 1 phòng xông hơi, 1 spa,.. Giá bán: 250 tỷ, tặng nhà đã hoàn thiện. Có thể thương lượng khi khách thiện chí. LH 0932689228 Hannah Trần để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

093 268 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

250 tỷ

5 PN, 4 WC
321 m²
778,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Biệt thự Saroma Villa, Đ. Mai Chí Thọ, P. An Lợi Đông, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0932689228

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự sala căn giới hạn siêu hiếm dt 321m2 giá chỉ 250 tỷ giá tốt nhất tt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.