Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự Tháp Mười Merita, 15,7 tỷ, 85m2, Tây Nam cực chất

Ngày đăng: 11/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Biệt thự Tháp Mười Merita tọa lạc tại Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống thoải mái và tiện nghi. + Diện tích 85m2, thiết kế đầy đủ nội thất, chỉ việc xách vali vào ở ngay. + Hướng cửa chính và ban công đều Tây Nam, phong thủy cực tốt. + Mặt tiền rộng 18m, ngõ trước 20m, thuận tiện cho việc di chuyển và có thể kinh doanh nếu cần. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. Tiện ích xung quanh: Công viên gần kề tạo không gian xanh, thoáng đãng. Trường mầm non Montésteam và Hoa Hồng Đỏ ngay gần, thuận lợi cho gia đình có trẻ nhỏ. Liên hệ ngay Ngô Chung qua số điện thoại 0899229636 để biết thêm chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

089 922 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18m
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

15,7 tỷ

85 m²
184,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Tháp Mười Merita (Merita Khang Điền), Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
HT

Hồ Thị Mỹ Thuât

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự Tháp Mười Merita, 15,7 tỷ, 85m2, Tây Nam cực chất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.