Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự hiện đại khu B, An Phú An Khánh, 1 hầm 3 lầu, DT 12x20m, giá chỉ 241 triệu/m²

Ngày đăng: 09/07/2025

6.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán biệt thự khu An Phú - An Khánh, Thành Phố Thủ Đức (Quận 2 cũ) tọa lạc tại vị trí đẹp ngay mặt tiền đường số 17 khu B - An Phú An Khánh, gần Song Hành, siêu thị Mega Market. - Kiến trúc gồm 1 hầm, 1 trệt, 2 lầu, thiết kế hiện đại với 3PN - 4WC, 2 p. Kho, 1 p. Giặt ủi, phòng áp mái, biệt thự có hầm lớn, có hồ bơi và sân vườn trước sau. - DT đất 12x20m = 240m2, DTSD 8x20m = 160m2, không nội thất. - Hướng: Tây Nam, lệch Tây. - Biệt thự thích hợp làm Văn phòng công ty, Spa, trung tâm ngoại ngữ,... Giá bán: 58 tỷ ~ 241.6 triệu/m2 (đang cho thuê 60 triệu/ tháng) (Xin lưu tâm giá bán có thể tăng hoặc giảm, hoặc ngừng bán, Tùy theo nhu cầu thị trường và chủ nhà). Xem thêm: Https://proviewland.vn/biet-thu-ban/biet-thu-quan-2-ban/ Liên hệ: 0919942121 0919942121 Mr Hiền (Viber/Zalo/whatsapp).

Xem thêm

Liên hệ:

091 994 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

58 tỷ

3 PN, 4 WC
240 m²
241,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu dân cư An Phú - An Khánh, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh

Hoàng Thành Đạt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự hiện đại khu B, An Phú An Khánh, 1 hầm 3 lầu, DT 12x20m, giá chỉ 241 triệu/m² - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.