Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự 2MT Thảo Điền, 584m2, nở hậu khuôn viên sân vườn đẹp, chỉ 157tr/m2 sử dụng

Ngày đăng: 09/07/2025

6.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán khuôn đất góc 2 mặt tiền đường Số 64 - Thảo Điền, Quận 2. Địa chỉ: 13 - 15 Đường Số 64, P. Thảo Điền, TP. Thủ Đức. Diện tích khuôn viên: 723m² Công nhận 584m² (nở hậu đẹp). Hiện trạng: Có sẵn nhà 2 tầng và sân vườn rộng. Chỉ tiêu xây dựng: Hầm + 4 tầng phù hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng hoặc villa cao cấp. Góc 2 mặt tiền thông thoáng, thế đất vuông vức rất hiếm trong khu vực. Khu dân cư cao cấp, an ninh, nhiều chuyên gia sinh sống môi trường sống yên tĩnh, chuẩn nghỉ dưỡng. Giá bán: 114 tỷ ~ 157 triệu/m² sử dụng tài sản quý hiếm tại trung tâm Thảo Điền. Phù hợp: Gia đình tìm nơi an cư đẳng cấp, xây biệt thự sân vườn. Nhà đầu tư giữ tài sản lâu dài tại vị trí có tiềm năng tăng giá mạnh. Mở văn phòng đại diện, spa, hoặc villa cho thuê. Liên hệ Việt Cường để xem đất và nhận bản vẽ chi tiết tài sản hiếm tại Thảo Điền không còn nhiều!

Xem thêm

Liên hệ:

093 362 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự 2MT Thảo Điền, 584m2, nở hậu khuôn viên sân vườn đẹp, chỉ 157tr/m2 sử dụng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.