Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn góc biệt thự Thủ Đức House - DT 275m2 - Giá 75 tỷ view sông Landmark81 - có hầm - có sổ

Ngày đăng: 08/07/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Biệt thự có hầm - có sổ. Địa chỉ: Đường số 34, Khu Thủ Đức House, Phường Bình An, Quận 2. - Diện tích: 11 x 20.8m (CN: 275m²). - Kết cấu: Hầm trệt 2 lầu sân thượng. - Pháp lý: Sổ hồng riêng Sổ đang vay. - Giá bán: 75 tỷ ~273 triệu/m². LH 0944589718 0944589718 Quỳnh Nhi. Quỳnh Nhi cảm ơn cô chú và anh chị đã đọc tin.

Xem thêm

Liên hệ:

094 458 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

75 tỷ

5 PN
275 m²
272,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Bình An Riverside, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0944589718

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn góc biệt thự Thủ Đức House - DT 275m2 - Giá 75 tỷ view sông Landmark81 - có hầm - có sổ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.