Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự cao cấp ngay The Estella An Phú Quận 2, DT 12x20m, 3 lầu, full nội thất, 59 tỷ TL

Ngày đăng: 03/07/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Khu villa cao cấp ngay The Estella An Phú Quận 2, vị trí lý tưởng phù hợp để ở cùng gia đình xung quanh có nhiều tiện ích như siêu thị, trường học, chợ, bệnh viện và các khu vui chơi thể thao giải trí,.. - Diện tích: 12 x 20m. Cn 240 m2. - DT sàn: 328.6m2. - Kết cấu gồm 1 trệt 2 lầu và sân thượng, gồm 3PN, sân đậu xe ô tô, hồ cá coi. - Hướng: Tây Nam. - Thiết kế đầy tinh tế nghệ thuật vừa hiện đại đầy đủ tiện nghi, vừa hòa mình với thiên nhiên với khung gian cây xanh mát mẻ. - Pháp lý sổ hồng cá nhân, công chứng ngay. - Gián bán hiện tại: 59 tỷ còn thượng lượng thiện chí cho khách mua (giá cũ 68 tỷ). Liên hệ em An để xem nhà và làm việc chính chủ: 0968829578 em An.

Xem thêm

Liên hệ:

096 882 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

59 tỷ

3 PN, 4 WC
240 m²
245,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Homyland (Khu căn hộ Homyland 1), Đ. Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng Tây, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TA

Trần Văn An

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự cao cấp ngay The Estella An Phú Quận 2, DT 12x20m, 3 lầu, full nội thất, 59 tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.